Switch Dahua PoE 16 cổng LR2218-16ET-240

0

Còn hàng

  • Hỗ trợ 8 cổng ePoE truyền đường dài lên tới 800m với công nghệ ePoE của Dahua
  • Tuân thủ các tiêu chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab / z và IEEE802.3X
  • Hỗ trợ chuẩn IEEE802.3af, IEEE802.3at, Hi-PoE
  • Quản lý bằng giao diện web
So sánh
SKU: SWDH-LR2218-16ET-240 Danh mục: , Tag:

Switch Dahua PoE 16 cổng LR2218-16ET-240 khoảng cách đường truyền PoE lên đến 800 mét

Hình ảnh switch Dahua LR2218-16ET-240

 

1. Thông số kỹ thuật Switch Dahua PoE 16 cổng LR2218-16ET-240

  • Mẫu mã: LR2218-16ET-240
  • Cổng mạng:
    • 2*10/100/1000 Base-T
    • 2*1000 Base-X
    • 16*10/100 Base-T(hỗ trợ PoE)
  • Tiêu thụ năng lượng PoE: Cổng 1 and cổng 2 hỗ trợ Hi-PoE 60W, mỗi nguồn≤30W, Tổng≤240W
  • Giao thức PoE: IEEE802.3af, IEEE802.3at, Hi-PoE
  • Dung lượng chuyển đổi: 8.8Gbps
  • Tốc độ chuyển tiếp gói: 5.36Mpps
  • Bộ nhớ đệm: 2.75Mb
  • Điện áp : AC100-240V, 50/60Hz
  • Độ ẩm: 10%~90%
  • Chống sét:
    • Chế độ chung 4KV
    • Chế độ vi sai 2KV
  • Nhiệt độ hoạt động: ﹣30°C~65°C
  • Trọng lượng: 3.12kg
  • Kích thước(D x R x C): 440mm x300mm x44mm

 

2. Hiệu suất đường truyền

Dây cáp (m)Băng thông (Mbps)Dung lượng tải PoE (W)Công suất tải Hi-PoE (W)Chế độ hoạt động
10010025.553IEEE/E100
20010025.533E100
3001001919E100
400101717E10
500101313E10
8001077E10

 

3. ePoE cung cấp điện áp 48V

CAT5E / CAT6, tối đa Điện trở một chiều <10Ω / 100m

Dây cáp (m)Băng thông (Mbps)Dung lượng tải PoE (W)Công suất tải PoE tối đa (W)Chế độ hoạt động
10010025.553IEEE/E100
20010025.547E100
30010025.532E100
400102326E10
500102020E10
800101313E10

 

4. ePoE cung cấp điện áp 53V

CAT5E / CAT6, tối đa Điện trở một chiều <10Ω / 100m

Mô đun SFPMô tả
PFT3900155M 850nm,2km,LC, Multi-mode
PFT39501.25G 850nm,500m,LC, Multi-mode
PFT3910155M 1310/1550nm,20km,LC, Single-mode
PFT3920155M 1550/1310nm,20km,LC, Single-mode
PFT39601.25G 1310/1550nm,20km,LC, Single-mode
PFT39701.25G 1550/1310nm,20km,LC, Single-mode
EoC (Ethernet over Coax)Mô tả
LR10021*10/100 Mbps Base-TX + 1*BNC

Cáp đồng trục RG59:

400m/100Mbps, 1000m/10Mbps

 

5. Thông số dịch vụ

Hệ thốngUsername / password: admin/người dùng tự đặt
Công suất PoE240W
Bảng MAC4K
VLANVlan chuẩn 802.11.1Q
Spanning TreeSTP, RSTP
MirroringHỗ trợ phản chiếu cổng nhiều-một
DHCPHỗ trợ DHCP-Client
Chế độ đường truyền dàiMở rộng khoảng cách tối đa từ 100m đến 800m
Kiểm soát lưu lượngHỗ trợ half-duplex công dựa trên điều khiển loại áp suất ngược.

Hỗ trợ full-duplex dựa trên khung PAUSE
Tính năng bảo mậtPhần cứng hỗ trợ liên kết IP + MAC dựa trên cổng

Hỗ trợ xác thực cổng IEEE802.1x
Bảo trì hệ thốngphục hồi một phím mặc định

Hỗ trợ tải lên gói cập nhật

Hỗ trợ nhật ký hệ thống
QoSHỗ trợ ưu tiên cao và thấp, WRR

Hỗ trợ 802.1P, DSCP

Hỗ trợ ưu tiên theo giao thức
Quản lý mạngWEB (giao thức http và https)

Hỗ trợ SNMP V1 / V2C / V3
Quản lý PoEHỗ trợ tiêu thụ năng lượng PoE, bật / tắt PoE của cấu hình IPC, tắt nguồn khi vượt quá giá trị của nguồn quá tải

Hỗ trợ thống kê sự kiện PoE

Hỗ trợ PoE xanh

Hỗ trợ Legacy

 

6. Phụ kiện cáp quang

Mô đun SFPMô tả
PFT39501.25G 850nm,500m,LC, Multi-mode
PFT39601.25G 1310/1550nm,20km,LC, Single-mode
PFT39701.25G 1550/1310nm,20km,LC, Single-mode
EoC (Ethernet over Coax)Mô tả
LR10021*10/100 Mbps Base-TX + 1*BNC

Cáp đồng trục RG59:

400m/100Mbps, 1000m/10Mbps

 

7. Tổng quan

DH-PFL2106-4ET-96 là thiết bị chuyển mạch ePoE 4 cổng, có khả năng thực hiện truyền PoE qua cáp Ethernet 800 mét ở tốc độ 10Mbps, hoặc 300 mét ở tốc độ 100Mbps. Bên cạnh đó, nó hỗ trợ công nghệ cung cấp nguồn điện PoE và PoC, đã đơn giản hóa rất nhiều trong việc xây dựng và đi dây các hệ thống. Công nghệ Dahua ePoE cung cấp một cách mới để thực hiện truyền dẫn đường dài giữa camera IP và chuyển đổi mạng. Nó cho phép thiết kế hệ thống giám sát linh hoạt hơn, cải thiện độ tin cậy và tiết kiệm chi phí xây dựng và hệ thống dây điện.

 

>>> Tham khảo thêm các mẫu switch khác.

========***========

NHÀ THÔNG MINH STORE

 

Cảm ơn Quý Khách Hàng đã quan tâm đến sản phẩm và dịch vụ của chúng tôi. Nhà Thông Minh Store tự hào là đơn vị cung cấp các sản phẩm điện và điện tử thông minh uy tín chất lượng. Hãy đến với Nhà Thông Minh Store để cảm nhận sự khác biệt về giá trị sản phẩm, luôn luôn mong muốn mang phong cách phục vụ tận tình chu đáo và đặc biệt dịch vụ hậu mãi chăm sóc sau khi bán hàng.

TRÂN TRỌNG!

========***========

 

Liên hệ tư vấn và mua hàng: 0888.777.107

Nhận xét sản phẩm

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Nhận xét về sản phẩm

Chưa cho nhận xét nào về sản phẩm này.

DANH MỤC

Hình ảnh switch Dahua LR2218-16ET-240

Switch Dahua PoE 16 cổng LR2218-16ET-240